Speech lo Punch

80 Comments

Filed under Best Videos

80 responses to “Speech lo Punch

 1. Vinay

  Are these ministers meeting sonia or her Sisters as said by subramanya swamy on his twitter?

 2. bhaskar

  పోలీసు శాఖ బదిలీల విషయంలో తీవ్ర వివాదంలో చిక్కుకున్న హోం మంత్రి సబితా ఇంద్రారెడ్డి ఎటు వైపు ఉంటారనేది ఇప్పుడు చర్చనీయాంశంగా మారింది. సహచర మంత్రి పి. శంకరరావు ఆరోపణల నేపథ్యంలో ఆమెపై నీలినీడలు అలుముకున్నాయి. గవర్నర్ నరసింహన్‌ను కలిసి ఆమె వివరణ ఇవ్వాల్సి వచ్చింది. సబితా ఇంద్రారెడ్డి తెలంగాణ విషయంలో అంటీముట్టనట్లుగానే ఉంటున్నారు. శాఖాపరంగా కూడా అంత చురుగ్గా ఆమె కనిపించడం లేదు. తెలంగాణ ఆందోళన చెలరేగుతూ శాంతిభద్రతల సమస్యలు తలెత్తే పరిస్థితి వస్తుందేమోననే ఆందోళన కూడా ఆమెలో ఉన్నట్లు కనిపిస్తోంది. శాంతిభద్రతల సమస్యను నేరుగా ముఖ్యమంత్రి కిరణ్ కుమార్ రెడ్డి చూస్తున్నారని అంటున్నారు.

  ప్రస్తుత పరిస్థితి చూస్తుంటే సబితా ఇంద్రారెడ్డి వైయస్సార్ కాంగ్రెసు పార్టీ అధ్యక్షుడు వైయస్ జగన్ వెంట నడిచే అవకాశాలున్నట్లు ప్రచారం జరుగుతోంది. ఇప్పటికిప్పుడు ఆమె అటు వైపు వెళ్లే అవకాశాలు లేవు. 2014 ఎన్నికల నాటికి ఆమె వైయస్సార్ కాంగ్రెసు జెండాను మోయవచ్చునని అంటున్నారు. దివంగత వైయస్ రాజశేఖర రెడ్డికి ఆత్మీయమైన చెల్లెగా ఆమెకు పేరుంది. వైయస్ రాజశేఖర రెడ్డి 2009లో ఆమెను హోం మంత్రిని చేసి ఓ మహిళా నాయకురాలికి ఆ శాఖను అప్పగించిన ఘనత సాధించారు. అలాగే, ఆమె కొంత కాలం గనుల శాఖను కూడా నిర్వహించారు.

  సబితా ఇంద్రారెడ్డి ఎప్పటికైనా వైయస్సార్ కాంగ్రెసు పార్టీలోకి వెళ్లేపోయేవారేనని చెబుతున్నారు. ఆమె అటు వెళ్తే గ్రేటర్ హైదరాబాదు, రంగారెడ్డి జిల్లాల్లో వైయస్సార్ కాంగ్రెసు బలపడుతుంది. ఆమె సామాజిక వర్గానికి చెందిన ప్రజలు ఈ రెండు జిల్లాల్లో ఎక్కువగా ఉన్నారు. పి. శంకరరావు చేసిన ఆరోపణల పట్ల ఆమె తీవ్ర అసంతృప్తితో ఉన్నట్లు చెబుతున్నారు

 3. Chiru

  I heard from d media personals,another Baffoon’s picture(sting operation)is ready to release soon……………Hero is V.Ganmanth rao(VH)……………….
  veyyi kallato yeduru chuddamu

  • it should be on Tv5 or any other our Supporting channel ….Sakshi should stay away for sometime on this sting operations……(this is my personal opinion)

   We should target BOTSA and get his mouth should be shut by doing this STING operation……

   • saireddy

    Yes Sagar. Sakshi should be out from this sting operation upto our govt will come. Tv5 or NTV or INews channel has to do all this sting operations

    • Apsrtc

     Frankly these sting operations are unethical and counter productive. We may bring down some, but end of the day it is bull shit. Be it our supporting media or Sakshi tv, should not indulge into such tactics. Sting la meeda batike vaallu aaa mundA jyothi radha gaadu and aadi perverted batch.

 4. NLR

  Bezawada bafoon talks withdraws his dharna .

  He is talking about Gandhiasm !!! When he is worse than Godse .

  http://www.sakshi.com/main/FullStory.aspx?catid=240985&Categoryid=14&subcatid=0

  JAGAN debbaki dimma thiriginattu vundhi … His name will be DL(Deposit leni) Pati in the next elections.

  JAI JAGAN

  • asalu vaadu modata cheppindi OCT2nd na DRAMA aaduthunnam ani…..

   malli OCT 1st ki pre pone chesi…….malli yedo GANDHEYAVAADAM ani kahaani lu cheppi….ippudu WITH DRWAN ani antunnaadu….

   ikkada manam ardham chesukovaalsindi yemiti ante….vaadu already DRAMA aadesaadu…..vaadu aadaalsina DRAMA complete chesesaadu SEP30th ne……

   COME ON VIJAYWADA DL…COME ON……eee DRAMA OSCAR ki nominate chesthaam le……

 5. revanth thukivakam

  //Copied from face Book//

  Who is SONIA GANDHI? ( Every Indian Should Know This )
  Who is Sonia Gandhi:
  Ther…e is officially no Sonia Gandhi. Her real name in passport is neither Gandhi nor Sonia. Its Edvige Antonia Albina Maino. Sonia is a Russian name and not italian. However, Antonia is an italian name and her passport is italian. Though she has married Rajiv Gandhi* she never accepted change of title officially. ( recall the time of turmoil in indian politics when Sonia Gandhi was trying to be the prime minister, but ultimately ManMohan Singh became her toy)

  *Rajiv Gandhi: Actually Rajiv Khan being the son of Firoz Khan and Indira Priyadarshani. Gandhi is an assumed title to sentimentally lure indians for their political benefit. They are muslims by religion.

  Father:
  Stefano Eugene Maino is socially the father of Sonia. Her father was a German(hitlers army). When Hitlers army went to russia they were captured and imprisoned. He was captured near St. Petersburgh and was imprisoned for 20 years. But he became a member of KGB and his imprisonment was limited to 4 years. When he came back from prison he gave russian name to his daughters. Social father because when she was born her father was in jail for 4 years. Biological father is unconfirmed.
  Mother:
  Paula Maino.
  Family:
  She had 2 sistersin Orbassano, italy
  Birthplace
  Sonia claims she was born in Besano, near Turin in italy. However, as per her birth certificate, She is actually born is Luciana, in the borders of Switzerland. A resort town for German soldiers during war.
  Education:
  She initially put forward to Indian Govt. that she studied in Cambridge University which proved to be fake. She submitted an affidavit that she studied english in Bell Education trust at Cambridge. Even this was proven to be fake and was found she never got any education after class five. She was a young girl with no formal education living five years in england. How did she support her livelihood for 5 years? Any wild guesses?
  Citizenship:
  She has not given off her italian citizenship. Indira Gandhi used her power to issue her an Indian Citizenship so that she can join Indian politics. She is holding an illegal citizenship in India. No action is being taken by Home Minister.
  Religion:
  Cristianity.
  Bank Balance:
  Rajiv Gandhi and his family owned 2 billion USD in Swiss Bank as of November,1991. Benefitiary of death of Indira Gandhi and Rajiv Gandhi was Sonia Gandhi.
  Family:
  Sonia’s sister Alexandria(or Anuska) has 2 shops in Italy selling antiques stolen from India. Sonia used her power to smuggle indian artifacts through Air India flights uninspected.
  Sonia’s son Rahul Gandhi, whose real name is Raul Vinci. He got admitted to Harvard in quota but was thrown off soon because he was incompetant. He has italian citizenship since his mother never gave up her citizenship. He cannot officially become the citizen of india or any politician in india as long as he doesnt give up his italian citizenship. Arrested in Boston airport for carrying 160,000 dollars cash, accompanied by Veronique (spanish). veronique is the daughter of Drug mafia leader. Rahul has also been accused for gang raping Sukanya Devi, whose petition to all courts in India have been rejected due to their political hold and the whereabouts of the family is unknown. However, the information is widely available online.

  **********Friends PLEASE DO SHARE this information with the people because only general awareness can cure this nation and the corrupt government will never reveal the truth ************

  • apsrtc

   As the note itself says that due to the political mafia sonia holding nothing can be done. Leave Sonia issue to Subramanya Swami garu. Even though these are facts, running a mass campaign do not make any difference. Just my thought.

 6. NLR

  Whether they give us permission for the rythu dharna will go ahead …
  Bezawada bafoon( lagadapati) ki permission icchi ….Farmers protest ki permission ivvaka pothe …adhe farmers next elections lo Cong & TDP gallaki tagina buddhi cheputharu .

  http://www.sakshi.com/main/FullStory.aspx?catid=240978&Categoryid=14&subcatid=0

  JAYAHO JAGAN ….JAYAHO

 7. CVReddy

  TDP is silent on Sankar Rao and no demand to sack him.
  Narayana is silent and Ragavulu too.
  Yellow media is silent.

  It shows unholy nexus between TDP and Sankar Rao.

 8. Chiru

  Rythu samasyala meeda spandinchi ,variki andaga ‘DHARNA’cheyyadniki Police permission ivvarata……….!
  Ykkado Delhi vallu “GANDHI GLOBAL FAMILY” peru to vaste,Vande Gandheeyam peru to bujana vesukunna e La_dapati Rajagopal satyagrahaniki police permission istarata………! veeni zimmikkulu Bezawada prajalandariki yeppdu telisi poyayi.Deposit Loss DL Raveerdrareddy ni break cheyyadaniki Loss of Deposit Gopal vuuuuuuuuuupukuntu vachadu

  • DRAMA GOPAL gaadi DRAMAs JANALA ku thelusu le….

   VIJAYAWADA DL mana DRAMA GOPAL chese Publicity Stunts ni chusi Enjoy cheddam….

   RYTHULA meeda CHEYYI padithe GOVT peeka meeda Parajalu thama KAALLU vesi Thokkuthaaru…

   JAI JAGAN

   • pareddy

    Whats Gng on. R we in Democretic Country.??/

    How come police not given permission to our Dharna. ?

    How come Lagadapati got the permission.

    Pull down the congress Govt.
    Pull down all the jokers….

  • Thoka Mudichina Vijayawada DL….

   SATHYAGRAHA DRAMA ni SHOW modalu pettakundaane maanukunna VIJAYAWADA DL……

   JANAMA tho pettukomaaaku……JAGAN tho asale pettukomaaku….

   KHABADHDAAAR VIJAYAWADA DL…..

   JAI JAGAN

  • Mana Rastaram Okaa Aata Mukka Aindiii Congress party kiii…Nenu Siggu padutunna ilantii party kaa manam Votluu vesii gelipinchindaa anni…Asallu TG nii Rayalaseema ni ella kalipii Telangana Pradesh chestaroooo naaku ardham kavatm leduuu. Villu chese chestallu chusunteyy manlo manakeyy Antar Yudham petetattu Vunarru….Tasmattt Jagrataaaaa!!!

  • yedisaaaru le…….

   idanthaaa just T issue ni inkaastha DRAG cheyyadam kosame……

   vaallu cheppinattu gaaa Karnul,Ananthapur lanu T lo merge chesinaa kudaaa akkada JAGAN ki vunna following yemi thaggipodu…..

   asalu ee analysys lu anni cheyyadam kudaa DANDAGA……next elections yeppudu vahinaa sare STATE lo YSR Congress Party ATHYADHIKA STHAANALA tho ADHIKAARAM loki raavadam KHAAYAM……

 9. Chiru

  With due respect of Judiciary……….desam lo vunna anni vyavastalu brashtu
  patti poga,oke okka vyavastapy nammakam vundi ante adi nyaya vyavasta matrame….inka adi kuda brashtu patti pote desam allakallolam kaka tappadu.yenno kesulu court llo pending,marenno kesulu CBI lo pending,sibbandi korata to satamatam avutunte,court kharchulu bharincha leni samanyudu kosam vuddesinchina PIL ni political harrassment ki ,adi kuda proper form lo rakunda kevalam oka undated letter vrasina political broker ki spandinchi SUE MOTO ga reg.ch,estunte,Judiciary meeda samanyulaku sytam nammakam potundi.Ilanti vallaku court lu taja ga orders pass chesi buddi cheppi tagina sikha veyyali,adi Sankarrao tone
  start avvali.
  NTR hayam lo starting nundi oka Advacate, Daggubati to kalisi party nirmananiki,lobbying ki,Nadandla Bhaskarrao episode ki,party fund collection ki,viceroy hotel episode llo vudrutam ga palu panchu kunna ah aadvocate,e roju Supreme Court Justice ga niyamitulayyaru vare JUSTICE JASTI CHALAMESWAR garu

 10. NLR

  Day 37 ….OY…Krishna dist

  Neerajanam in Kankipadu

  JAGAN….JANAM…..PRABHANJANAM

 11. NLR

  Seven MLA’s out – already for TDP in Telangana

  http://www.greatandhra.com/viewnews.php?id=32411&cat=15&scat=16

  By next elections it will be a complete washout wheather babu likes it or not.

 12. Chiru

  High command serious on Vankararao,on d way to quit fron d ministry.
  Sankarrao says i dont care & dont beleve media gobels,no one can quit me ,bcause i am d watchdog of Nehru-Gandhi family.
  But our demand is throw him behind d bars untill his last breathe.

  • pareddy

   Happy about Lofer shanker rao, He may be sacked from the Ministry very soon,
   As Jagan Anna said always “GOD IS THERE and GOD IS WITH ME” ..comes true.

   Evadu chesina papam vadike malli tagulutundi..

   JAI YSR… JAI JAGAN ANNA…..

 13. He’s our man, he graduated from IIT – Madras, he invented “Kisan Raja”, got it launched by Jagan. What are we waiting for ? Let’s vote for his master-piece, the moment he wins the contest, we all can proudly say that he’s our man.

  http://www.sparktherise.com/projectdetail.php?pid=3445

  Go here, and Vote — Don’t worry about creating a new account, you can use any of your e-mail ids to log-in.

  Hurry up, time is running out.

  Regards,
  manaYCP (www.facebook.com/manaYCP)
  to continue the legacy of YSR (Action based)

 14. Sai Prabhakar

  Here is the coverage from Surya Paper

  Click to access 7.pdf

 15. NLR

  OY …Krishna dist

  Neerajanam in Vijayawada

  At Vangaveeti’s home …

 16. Vinay

  Cbn edhoo show cheddamani omc mines chudataniki helicopter vesuku velladu..

  akkada babu ni evadu pattinchukole.

  malli same old comments..
  ee sari paritala ravi ni ysr champinchadu annadu.
  few days back varaku paritali ravi ni jagan chapinchadu annadu.

  YSR is not letting babu to sleep peacefully..
  cbn chanipoye mundhu kuda ysr gurinche think chestadu anukunta 😀

 17. CVReddy

  కుడితిలో పడ్డ బల్లి మాదిరిగా శంకరరావు Share |

  శకునం చెప్పే బల్లి కుడితిలో పడిందని సామెత. రాష్ట్ర మంత్రి డాక్టర్ పి.శంకరరావు వైఎస్ఆర్ కాంగ్రెస్ అద్యక్షుడు జగన్ పై కేవలం ఒక లేఖ రాస్తే హైకోర్టు ఛీఫ్ జస్టిస్ కక్రు తీవ్రంగా స్పందించి ఏకంగా సిబిఐ విచారణకు ఆదేశించారు.ఆయన జగన్ పై నే కాదు. ఎమ్.ఆర్.ప్రాపర్టీస్ అవకతవకల పై ఆయన రాసిన లేఖను కూడా హైకోర్టు స్వీకరించి విచారణకు ఆదేశించింది. దాంతో శంకరరావు లో ఎక్కడా లేని ఉత్సాహం వచ్చింది. ఇక తోటి మంత్రులపై ఇష్టానుసారంగా ఆరోపణలు గుప్పించారు. వాటికి ఆధారాలు ఉన్నాయో లేవో కాని హోం మంత్రి సబిత ఇంద్రారెడ్డి, ఎక్సైజ్ శాఖ మంత్రి మోపిదేవి వెకటరమణ లపై అభియోగాలు మోపడమే కాకుండా వారిపై చర్య తీసుకోకపోతే అక్టోబర్ మూడున రాజీనామా చేస్తానని హెచ్చరించారు. మరో ఐదుగురు మంత్రులపై కూడా ఆరోపణలు సిద్దం చేసుకుంటున్నానన్నారు. దీనిని కూడా హైకోర్టు సుమోటోగా స్వీకరించి అందరిని ఆశ్చర్యపరచింది. రాజకీయ నాయకులు చేసుకునే ఆరోపణలపై కూడా హైకోర్టు స్పందిస్తుందా అన్న ప్రశ్న తలెత్తింది. ఈ నేపధ్యంలో శంకరరావు కొంతకాలం క్రితం ఒక కార్పొరేటర్ టిక్కట్ ఇప్పించడానికి గాను లంచం తీసుకుంటున్నట్లు ఆధార సహితంగా మీడియాలో ప్రసారం అయింది. అక్కడితే ఆగకుండా భూ ఆక్రమణ ఆరోపణలను కూడా కొందరు చేస్తున్నారు. అందరిపై ఆరోపణలు చేస్తూ హల్ చల్ చేసిన శంకరరావు పై ఇప్పుడు అనేక మంది అభియోగాలు మోపుతున్నారు. మరి దీనిపై శంకరరావు ఎలా స్పందిస్తారు? అలాగే హైకోర్టు కూడా ఈయనపై వచ్చిన కధనాలను స్వీకరించి సిబిఐ విచారణకు అదేశిస్తుందా?వ్యవస్థలు వ్యవస్థలుగా పనిచేయడం లేదు. ఒక పరిధిలోకి మరొకరు వస్తూ ఆధిపత్యానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు. దీని వల్ల వ్యవస్థలకు చేటు కలుగుతుంది. ఇప్పుడు శంకరరావుపై హైకోర్టు సుముటోగా కేసు స్వీకరించవలసిన పరిస్థితి ఏర్పడింది. అలా తీసుకుంటే అవినీతి పరుడు ఇతరులపై చేసే ఆరోపణలకు ఎంత విలువ ఉంటుందన్న ప్రశ్న వస్తుంది. తీసుకోకపోతే హైకోర్టు కూడా కొందరి విషయంలోనే స్పందించి , మరికొందరి విషయంలో చూసి చూడనట్లు ఉంటుందా అన్న అభిప్రాయానికి ఆస్కారం ఇచ్చినట్లు అవుతుంది. ఈ ఆరోపణలపై శంకరరావు ఏమిచెబుతారో? హైకోర్టు ఏమి చేస్తుందో చూడాలి.

 18. Vinay

  3months nundi public ki face chupinchatledhu..

  aina sare most Influential person in the world anta…

  not even a single media is questioning about the
  secret behind sonia’s health and also robert vadra involvement in 2G.

 19. Vinay

  Nothing will happen to penta shankar rao.
  no one will respond to that video except jagan camp.
  chandrababu aithe idhi antha jagan shankar rao meedha Kutra chestunnadu antadu.

  sc/st attrocity case pedathaadu tv5 meedha.
  shankar rao case pettadam aalasyam highcourt tv5 ki against ga comments chestudhi.

  thelisindhe kadha 2years nundi mana state lo scene.

 20. Chiru

  Cheif Justice Md.Kakru would be realised himself,done injustice against Jaganreddy,with just written undated letter by a PORAMBOKU VEDHAVA took up d case registered as suemoto.
  Prajalu nyaya vyavastaki yenta respect istaro,juduciary kuda anta respect istene nyayam padi kalala patu bratiki vuntundi.Nyaya vyavastanu brastu pattinchi,amuulyamyna kalanni vrudha chese vari patla apramattamga vundalani Supreme Court yeppudo cheppindi.
  Vankarrao vankara buddi yeppudo oka sari bayatapadutundi ani anukuntune vunnamu ade jarigindi,mind leni adhinetri kinda,vennemuka leni CM mantri vargamlo, pakshavatam vachina mantrulu vunte e rashtram yem bagupdutundi…………”ayane vunte ila vundeda??????

  vuyyru area O.Yatra:-Yekkada chusina Jana tsunami,vuriloni janamanta varga poruto,anadi ga vunna satrutvanni kuda marichipoyi gumpuga,oke intiloni atta-kodalla madya vunde vyranni kuda marichipoyi jantaga okkaty talalu petti mari road meeda nireekshistunnaru ante Jagan power yento ardamypotundi.Jagan stays tonight podduturu (K.DT)

  • @Chiru
   Kakru ki theliyadanukuntunnavaaa brother……anthaa thelusu…kaavaalani chesina pani idi…anthaa kalisi KUTRA pannaaru…ADHIKARAM chethi lo vundi kadaa ani ISHTAM vachinattu chesthunnaaru……let them do what vere they want and what ever they can……they have just 2 yrs more time………

 21. Indrasena

  naa comment moderation lo undi

 22. Indrasena

  send an email to all national media houses,CBI and AP high court..I already posted all media houses email ids

  Dear Sir/Madam,

  This is regarding corruption practice of State Cabinet Minister of Andhra Pradesh named Mr.Sankara Rao. He was taking 10 lacs of rupees as bribe.It is very unethical.Please bring it to the notice of Union government and take proper action against this corrupted Minister.Please find the below video link while he was taking bribe.

  Best Regards,
  Indrasena

 23. Indrasena

  Send these videos to national media and give huge publicity

 24. Chiru

  GUD NEWS…………………………………………………………..
  jOKER SHANKARRAO CAUGHT IN STING BY TV5 WHILE TAKING BRIBE RS.10LAKHS TO GIVE CORPORATER SEAT IN HYD.AUDIO AND VIDIO VERY CLEAR AND STRONG.
  NEWS RUNNING IN TV 5 NOW

   • intha DIKKUMAALINA VEDHAVALU vese PILs ni COURTS sweekarinchadam yemitooo….ardham kaadu……

    EMERGENCY time ni nenu chuda ledu…just vinadame…ippudu mana STATE lo antha kante adhwannam gaa vundi situation……

    PODDUNA LEGISTHE…DOMMARI GUDISELLO….SAANI KOMPALLO dooore vedhavalanthaaa PEDDA PATHITHU lalle maatlaadatam…..AVINEETHi AVINEETHI ani gonthu chinchukovdama…….fashion ipoindi okkokka naa kodukki…….

    chuddam…..SUMOTO gaa theesukuni CASE fle chestharooo leka as usual….SANKAR RAO gaaru kadaa ani vadilesthaaarooooooo

    • Chiru

     Brother Sagar Reddy,E vankarrao G.Venkataswamy ki allude,veediki gudisela venkataswamy ani peru,yendukante HYD lo yekkada kali stalam kanabadithe akkada oka gudise vesi adi nade anevadata,kabja chesevadu.a rakamga vachina sommuto vankar dada MBBS ni konnadu alludiga……..veeni kodukulyna Vivek,anna ki yenni astulo ..vati meeda cbi vicharana cheste veeni gudiseti adayam bayatiki vastundi,kani ala cheyyaru yendukante SC card astram prayogistarani andariki bhyam

 25. OCT 15th nundi Chittor ODAARPU YAATHRA anta…

  asalu REST theesukodaaa yenti?????

  this is not acceptable……prathi district ki atleast 20 days paduthunnadi……

  ilaaa thirigithe HEALTH paadavuthundi……JAGAN should concentrate on his health also……..

  • NLR

   I am worried about his health too. There should be proper breaks inbetween.

  • but jagan looks stronger when he is in public and no one will dare to touch him, public lo untene manaku manchidi and he shuld wrapup all meeting by 10pm and take rest.

   • it is getting out of their control…people r demanding and doing DHARNAS and RASTHA ROKOS to bring JAGAN to their village….

    NUZUVEEDU constituency lo oka village lo 2yrs nundi YSR statue ni unveil cheyyakundaaa JAGAN kosam wait chesthunnaaranta…..ithe….JAGAN 1st round lo last 3 days NUZIVEEDU lo tour chesaaka OY ki break ichaaru…malli 2nd round lo NUZIVEEDU ninde start chesaaru….but aaa VILLAGE route map lo ledu…..

    ithe aa village vaallu monna DHARNA chesi…KOTAM REDDY and SAMINENI la DISHTI BOMMA lu DAGDHAM chesaaru….

    eee vishayam lo yevarini THAPPU patta lem……mana control lo vundatam ledu TOUR……

 26. Indrasena

  Sakshi online edition is not good..look at following latimes.

  http://www.latimes.com/

  Can some one ask sakshi team to change sakshi web site as latimes.

  • Ravi

   latimes is good but i see sakshi.com is easy to navigate. I do not need to scroll the vertical bar and thereby will not loose my “thought of sight”. Tab concept is good and latest but neverthless we can ask sakshi to consider good aspects of latimes to implement in sakshi website.

  • Apsrtc

   The latest latimes design is html5 based tablet oriented design.

   Sakshi design layout is same since day 1. I agree, website design team must prepare for next edition of layout.

   One recent observation is: ADs in sakshi web and epaper editions increased a lot. But quality of ADs very poor. They must consider nytimes based theme based AD trchnology with location specific and search sensitive target based AD technology.

   I feel that our paper being targetted financially and they took measures to generate income through web page Ads.

 27. Jagan’s strength lies in emotional connect with his audience and his ability to talk from heart. He is sure going to be the biggest mass leader ever in AP.

 28. Vinay

  Watch NDTV @10PM

  subramanya swamy interview with barkha dutt.

 29. Vinay

  urmila nagar lo evening 5ki jagan vasthadani announce chesaru.
  aa time nundi inti bhayata mats vesukoni kurchunnaru ladies antha..

  i along with my friend following jagan on bike.

  lafadapati oct 2nd vandhe gandhiam ani oka program pettadu.
  assembly bhayata vunna gandhi vigraham thechaadu anukunta. same alaane vundhi:-o

  • vaadi ki scene ardham ipoindi…VIJAYAWADA DL avvabothunnaaadu kadaaa next elections lo……anduke yedo oka DRAMA aadi konchem PUBLICITY inaa thechukundaam ani HYD velli voorike yedo okati vaagi GODAVALU chesthu vunnaaadu…

   yenni DRAMA lu chesinaa VIJAYAWADA DL mana LAGADAPATI ye…………

 30. asalu JANAALU racha puttisthunnaaru gaaa….

  URMILA NAGAR lo vunna prathi intlo vunna janaalu anthaa vachaaru…..

  aaa JANAM lo nundi YSR STATUE vunna chotu ki velladaani ki almost 20mins pattindi JAGAN ki….

  Elections ayyaka mana STATE lo…..TDP…Congress ane party lu vundavu…am sure almost 65% of voters r with our party…..WHITE WASH ante yemitooo…CLEAN SWEAP ante yemitooo chupinchabothunnam….

  JAI JAGAN

 31. Vinay….Response yelaa vundi JANAM nundi????

 32. Vinay

  Shoba nagi reddy , jupudi in jagans vehicle in vij..

  jagan going to every street.
  at present in urmila nagar road

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s